CHÀOMỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN SINH VIÊN EDTC VIỆT NAM
--------------------------------------------------------------------------

- Mời bạn đăng nhập (Bạn đã đăng ký)
- Mời bạn đăng ký (Bạn chưa đăng ký)

Hỗ trợ diễn đàn trực tuyến:
------------------------------
Yahoo: xuanquang2805
Email : quangdx.it@gmail.com

Cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn sinh viên EDTC Việt Nam, Chúc bạn có những giây phút thư giản và có nhiều điều thú vị khi tham gia diễn đàn.

CHÀOMỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN SINH VIÊN EDTC VIỆT NAM
--------------------------------------------------------------------------

- Mời bạn đăng nhập (Bạn đã đăng ký)
- Mời bạn đăng ký (Bạn chưa đăng ký)

Hỗ trợ diễn đàn trực tuyến:
------------------------------
Yahoo: xuanquang2805
Email : quangdx.it@gmail.com

Cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn sinh viên EDTC Việt Nam, Chúc bạn có những giây phút thư giản và có nhiều điều thú vị khi tham gia diễn đàn.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

EDTC VIỆT NAM - CÙNG BẠN ĐI TỚI THÀNH CÔNG

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Gỗ rối tơ lòng...

Go down 
Tác giảThông điệp
gianggiangonline
Junior Member
Junior Member

Điểm thưởng : 9

Gỗ rối tơ lòng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Gỗ rối tơ lòng...   Gỗ rối tơ lòng... Empty24/9/2010, 4:10 pm

Đây là tâm sự của một người gởi qua email cho Lanney, hy vọng rằng các anh chị cùng với Lanney có thể góp ý cho cô để cô có thể tìm ra câu trả lời đang tìm.

** Theo yêu cầu của người gởi thư, xin giấu tên...

" Em năm nay 27 tuổi, đã ra trường và có công việc làm tương đối vững chắc. Từ nhỏ bị gia đình kềm kẹp nên em rất ít giao thiệp với bên ngoài, những cuộc vui chơi party, night clubs hoàn toàn xa lạ đối với em. Cách đây 4 năm, em bắt đầu chơi online trong một dịp tình cờ, em vào chat room và bắt đầu làm quen với vài người trên đó. Trong số người em quen thì có H là có vẻ hợp tính với em nhiều nhất, chúng em thường tâm sự với nhau về việc gia đình, công ăn việc làm. Dần dần nảy sinh tình cảm từ lúc nào. Em ở miền Nam California còn H thì ở tận Canada, cách nhau mấy ngàn cây số. Lúc đầu em cũng nghĩ chuyện tình cảm long distance không thể nào, nhưng H thì một mực nói chúng em nên thử nắm lấy cơ hội. Sau 2 tháng ẫm ờ thì H bay qua California thăm em. Tụi em gặp nhau, tình càng thêm sâu. Sau khi H về lại Canada thì anh vẫn thường xuyên liên lạc với em, và có ý định muốn làm đám cưới. Em có qua Canada thăm H mấy lần và sau 1 năm qua lại thì H move về Cali với ý định là tụi em thành hôn. Tụi em sống chung với nhau được 1 năm nữa thì chuẩn bị đám cưới. Đùng một cái, cách đây 1 tháng, H nói với em là không muốn đám cưới nữa và đề nghị chia tay đường ai nấy đi. Em ngỡ ngàng và khóc nhiều lắm, nhưng anh ấy không thay đổi ý định, mấy hôm trước ảnh có nói với em là tuần sau ảnh sẽ về Canada và chúc em sớm tìm được hạnh phúc với người xứng đáng hơn ảnh...
Em bây giờ đau khổ lắm nhưng không biết phải làm sao, em rất quý chị qua mấy bài viết của chị và tin rằng chị có thể cho em lời khuyên. Em thiệt bối rối lắm và không thiết tới cuộc sống nữa. Xin chị giúp em và em chúc chị những ngày tháng tới nhiều tốt đep.

Em,

xxxxx

Anh chị Tửng Bành thân mến, hy vọng là trong vòng tay nhỏ của chúng ta, mỗi người có thể góp ý cho người chị em này của mình để cô có thể vững tâm tìm ra câu trả lời cho câu hỏi của chính mình.... Lanney xin thay mặt người bạn này cám ơn các anh chị thật nhiều..

the thao

Gỗ rối tơ lòng...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phút giây thật lòng